inganci

inganci

Manufacturing

ACE tana ƙera sinadarai na halitta a masana'antar GMP/HACCP ƙwararrun kayan aiki na zamani.Ana yawan duba masana'anta ta hukuma, ƙungiyar ɓangare na uku ko manyan abokan cinikinmu.

Gudanar da Inganci-Game da IdentiPureTM

IdentiPureTMba babban fasaha ba ne kuma ba salon ba ne, gaskiya ce ga yanayi.A matsayinmu na ƙwararrun masana'anta na ganyaye na gaske da tsantsawar tsirrai, muna ɗauka da bayar da rahoton ingantaccen tushen kimiyya ga samfuran da muke bayarwa.Mun himmatu wajen sadarwa da wannan shirin tantancewa ga abokan cinikinmu da masana'antar don fallasa zina / spiking da ke wanzuwa a cikin masana'antar mu a yau, tallafawa abokan cinikinmu waɗanda ke zaɓar abubuwan da aka yarda da su iri ɗaya kuma masu inganci don abinci na lafiya da samfuran ƙarin kayan abinci.

Shirin gano IdentiPureTM ya haɗa da:
Macroscopic Identification
Ƙwararren Ƙwararru
HPTLC Identification
HPLC Identification

inganci 01

IdentiPureTMHakanan ana gwada sinadarai da ƙarfi tare da gurɓata mai cutarwa/mai guba a dakin gwaje-gwajenmu na cikin gida don tabbatar da aminci da tsabta.
Ragowar magungunan kashe qwari (allon GC-MS & ƙididdigewa don abubuwa 281)
Rarraba mai narkewa (GC-HS & FID)
Karfe masu nauyi (ICP-MS & AAS)
Aflatoxins (HPLC-FLD akan B1, B2, G1, G2)
PAHs (SPE-HPLC-FLD, abubuwa 15)

inganci 02

Tabbacin inganci

Rayuwa tare da falsafar da manufofin "babu wani madadin inganci", ACE Biotechnology yana sanya tsauraran matakan bincike a duk tsarin masana'antu a kowane mataki, daga zaɓin albarkatun ƙasa zuwa gwajin samfuran ƙarshe.

Zuwa samfuran halitta kamar ganye da tsantsa, sarrafa ingancin mu ya haɗa da ba kawai cikakken cikakken bayani game da ƙayyadaddun abubuwa ba, har ma da gano asalin asalin botanical, daidaiton tsari-zuwa-tsari da ƙarfin tasiri, waɗanda mahimman dalilai ne ga abokan cinikinmu waɗanda ke ɗaukar kayan aikin mu. cikin samfuran su.

inganci 03

R&D

A matsayin kamfani da ke jagorantar kimiyya, ACE Biotechnology yana sadaukar da ƙwarewar sa ga ƙirƙira kan abubuwan halitta waɗanda ke rufe filayen ƙasa:
-sabon ci gaban samfur
- inganta fasahar kera
-inganta inganci
-maganin ƙalubalen aikace-aikace

Daga bayanai, ra'ayi, sinadaran zuwa ƙirƙira, muna nufin isar da ƙarin sabis na ƙima ga abokan cinikinmu.
Muna ci gaba da shiga cikin matsayin tallafin karatu ga ɗaliban jami'a, kuma muna haɗin gwiwa tare da cibiyoyin bincike, hukumomi da ƙwararrun masana'antu har zuwa iyawar fasaharmu da tabbatar da ayyukan R&D ɗinmu suna yin su ta hanya mafi inganci.

inganci 04